นักศึกษา รหัส 62 หลักสูตรวิทยาการคอมพิวเตอร์ นำเสนอหัวข้อโครงงานวิทยาการคอมพิวเตอร์ ในรูปแบบออนไลน์ ผ่าน MS Teams เมื่อวันจันทร์ ที่ 29 และวันอังคาร ที่ 30 สิงหาคม 2565
![](https://comsci.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/project_62_036.jpg)
นักศึกษา รหัส 62 หลักสูตรวิทยาการคอมพิวเตอร์ นำเสนอหัวข้อโครงงานวิทยาการคอมพิวเตอร์ ในรูปแบบออนไลน์ ผ่าน MS Teams เมื่อวันจันทร์ ที่ 29 และวันอังคาร ที่ 30 สิงหาคม 2565